สำหรับชาวนีโอจีโอเมืองไทยครับ

Status
Not open for further replies.

kulanartkung

Rugal's Thug
สำหรับชาวนีโอจีโอเมืองไทยครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวนีโอจีโอเมืองไทยทุกคน
นี่เป็นครั้งแรกเลยนะครับที่ผมพิมพ์ภาษาไทยลงบนเวปนีโอจีโอ จากที่ผมเล่นเวปนี้มาประมาณปีกว่าๆ และรู้สึกว่าที่นี่เป็นเวปนีโอจีโอที่ดีที่สุด เลยอยากชวนเพื่อนๆคนไทยด้วยกันมารู้จักเวปนี้ให้ดียิ่งขึ้น เพราะผมคิดว่าตลาดนีโอจีโอเมืองไทยยังค่อนข้างแคบอยู่ และก็ไม่แพร่หลาย ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่รักและหลงไหลในความเป็นนีโอจีโอและสะสมด้วยก็อยากให้มีเพื่อนๆคนไทยที่อาจจะไม่ได้มีโอกาสได้รู้จักกับนีโอจีโอในต่างประเทศว่าเขาเป็นอย่างไรได้เข้ามาสัมผัสด้วยตัวเอง ผมว่ามันน่าตื่นเต้นและรู้สึกดีมากๆที่เราได้รู้จักกับคนทั่วโลกที่เขาเล่นและสะสมนีโอจีโอกัน
ถ้าเพื่อนมีอะไรสงสัยและอยากจะถามหรือปรึกษา เพื่อนๆสามารถส่งเมลล์มาที่ ได้เลยนะครับ :)

Last edited by a moderator:

aria

Former Moderator
Bump.... because its too bad nobody could reply to this :p

roker

DOOM
20 Year Member
Bobak said:
LOL... god, there's been so many.

:angry:

Maybe?

yes it is

I'm sure of it

get rid of that email

so somone else doesn't get scammed

aria

Former Moderator
Well, that's enough for me.

Thread closed due to horrible rep of the thread starter.

Status
Not open for further replies.